ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ไดรฟ์ความถี่ตัวแปร VFD
-
ตัวแปลงความถี่ตัวแปร
-
เวกเตอร์ความถี่อินเวอร์เตอร์
-
เครื่องแปลงความถี่ VFD
-
อินเวอร์เตอร์ไดรฟ์ความถี่
-
การขับเคลื่อนความถี่ที่เปลี่ยนแปลงสําหรับเครน
-
สถานีชาร์จ EV ที่เก็บพลังงานที่สามารถปรับปรุงได้
-
เครื่องมือเพิ่มประสิทธิภาพพลังงานแสงอาทิตย์
-
อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด
-
เจค มิลเลอร์เราเสี่ยงสั่งซื้อจาก inverters-vfd.com เพื่อเปลี่ยน VFD ที่สำคัญในสายการผลิตของเรา สินค้าไม่เพียงแต่ตรงกับความต้องการอย่างสมบูรณ์แบบเท่านั้น แต่ยังมีราคาถูกกว่าซัพพลายเออร์รายก่อนของเราอีกด้วย ความเสถียรของมันช่วยขจัดปัญหาการสะดุดบ่อยครั้งของเราได้ คุ้มค่าอย่างยิ่งและเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้สำหรับส่วนประกอบอุตสาหกรรม -
ซาราห์ เฉินทีมงานด้านเทคนิคที่ inverters-vfd.com นั้นมีค่ามาก ฉันอธิบายการใช้งานของเราสำหรับเซอร์โวมอเตอร์ และพวกเขาแนะนำรุ่นที่มีการตอบสนองแบบไดนามิกที่เหนือกว่า การติดตั้งเป็นไปอย่างราบรื่น และความแม่นยำได้ปรับปรุงเวลาการทำงานของเรา คำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญและผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพสูง! -
เดวิด "บิ๊ก ดี" โควาลสกีคำสั่งซื้อ PLC และ HMI หลายชุดของเราได้รับการดำเนินการอย่างถูกต้องและจัดส่งด้วยความรวดเร็วอย่างน่าประหลาดใจ นับตั้งแต่ติดตั้งแล้ว การสื่อสารของระบบควบคุมของเรามีความเสถียรมากขึ้น เราประทับใจกับการขนส่งและการทำงานที่แข็งแกร่งของส่วนประกอบเหล่านี้ เป็นประสบการณ์ที่ไม่ยุ่งยากเลย -
เอมิลี่ ไวท์เราต้องการมอเตอร์แกนหมุนเสียงเบาสำหรับสภาพแวดล้อมการทดสอบที่ละเอียดอ่อน หน่วยที่เราซื้อมาทำงานเงียบสนิทและรักษาแรงบิดได้อย่างสม่ำเสมอ คุณภาพเกินกว่าแบรนด์ดังที่เราเคยใช้ ในราคาเพียงเศษเสี้ยว เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานเฉพาะทาง
คำหลัก [ vfd variable frequency drive ] การจับคู่ 140 ผลิตภัณฑ์.
Variable Frequency Drive with Exceptional 0.01 Percent Speed Accuracy for Critical Process Control
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดของด้านกริด: | 2: 1900V 3: 3300V 6: 6600V ก. 10kV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดด้านมอเตอร์: | 3: 3300V 6: 6600V ก: 10kV |
| พลัง: | 10: 10 เมกะวัตต์ |
VFD variable frequency drive IGBT การควบคุมความมั่นคงของการขับเคลื่อน
| ช่วงพลังงาน: | 0.4kW~500kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
เครื่องขับเคลื่อนความถี่แปร เครื่องขับเคลื่อน Vfd เครื่องขับเคลื่อน Vfd พร้อมการลดความเร็วแบบไดนามิก การยกทอร์ค
| Oem: | ใช่ |
|---|---|
| การสั่นของแรงบิด: | ≤5%, การควบคุมเวกเตอร์ |
| การลดความเร็วแบบไดนามิก: | OLVC<0.5%*s, CLVC<0.3%*s |
มอเตอร์ตอบสนองแรงหมุน VFD Inverter Frequency Drive สําหรับมอเตอร์ที่ไม่สมอง
| การตอบสนองของแรงบิด: | < 5ms การควบคุมเวกเตอร์ |
|---|---|
| เวลาเร่งและช้า: | 0.0s~3200.0s, 0.0min~3200.0min |
| แรงบิดยก: | 0.0%~30.0% |
VFD Vector Frequency Inverter เครื่องแปลงความถี่แปรสําหรับควบคุมการขับเคลื่อนมอเตอร์แบบไม่สมอง
| ความดันทางเข้า: | แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 380V (-15%) ถึง 480V (+10%) เฟส: สามเฟส |
|---|---|
| ความถี่ไฟฟ้าเข้า: | 50Hz/60Hz ± 5% |
| ความดันออก: | 0V~ไฟฟ้าเข้า |
เครื่องขับแปลงความถี่แปรปรับเปลี่ยน Vfd ความเร็วหลายขั้นตอน 3-Phase 0-1000V
| รุ่น: | HD2000-C-10-13 |
|---|---|
| อินพุตแบบอะนาล็อก: | ภายใน 0.2% ของความถี่เอาต์พุตสูงสุด |
| ฟังก์ชั่นพิเศษ: | ความเร็วหลายขั้นตอน |
อินเวอร์เตอร์ความถี่แปร 30kW 40hp 2 รีเล่
| พลัง: | 30กิโลวัตต์/40แรงม้า |
|---|---|
| อินพุตแบบอะนาล็อก: | 2 |
| รีเลย์: | 2 รีเลย์ |
0.4kW ถึง 500kW อินเวอร์เตอร์ความถี่แปรปรวน VFD สําหรับวัตถุประสงค์ทั่วไป
| ช่วงพลังงาน: | 0.4kW~500kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
ขับเคลื่อนความเร็วแปรเปลี่ยนความถี่ การแก้ไข การสนับสนุนความอ้วน
| อัตราแรงดันไฟฟ้าของด้านกริด: | 3000V(3300V) |
|---|---|
| กลไกป้องกันการกัดกร่อน: | C4-M |
| ชื่อสินค้า: | ระบบ VFD วิศวกรรมแรงดันไฟฟ้าปานกลาง |
พลังงาน 60MVA เครื่องแปลงความถี่แปร 1900V Vfd เครื่องแปลงสําหรับวิศวกรรมความเครียดกลาง
| กลไกป้องกันการกัดกร่อน: | C4-M |
|---|---|
| กำลังไฟสูงสุด: | 30MWA (เดี่ยว), 60MVA (ขนาน) |
| ความสูงของสิ่งแวดล้อม: | ≤4000มม. (2000m ~ 4000m การลดระดับ) |


