ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ไดรฟ์ความถี่ตัวแปร VFD
-
ตัวแปลงความถี่ตัวแปร
-
เวกเตอร์ความถี่อินเวอร์เตอร์
-
เครื่องแปลงความถี่ VFD
-
อินเวอร์เตอร์ไดรฟ์ความถี่
-
การขับเคลื่อนความถี่ที่เปลี่ยนแปลงสําหรับเครน
-
สถานีชาร์จ EV ที่เก็บพลังงานที่สามารถปรับปรุงได้
-
เครื่องมือเพิ่มประสิทธิภาพพลังงานแสงอาทิตย์
-
อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด
-
เจค มิลเลอร์เราเสี่ยงสั่งซื้อจาก inverters-vfd.com เพื่อเปลี่ยน VFD ที่สำคัญในสายการผลิตของเรา สินค้าไม่เพียงแต่ตรงกับความต้องการอย่างสมบูรณ์แบบเท่านั้น แต่ยังมีราคาถูกกว่าซัพพลายเออร์รายก่อนของเราอีกด้วย ความเสถียรของมันช่วยขจัดปัญหาการสะดุดบ่อยครั้งของเราได้ คุ้มค่าอย่างยิ่งและเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้สำหรับส่วนประกอบอุตสาหกรรม -
ซาราห์ เฉินทีมงานด้านเทคนิคที่ inverters-vfd.com นั้นมีค่ามาก ฉันอธิบายการใช้งานของเราสำหรับเซอร์โวมอเตอร์ และพวกเขาแนะนำรุ่นที่มีการตอบสนองแบบไดนามิกที่เหนือกว่า การติดตั้งเป็นไปอย่างราบรื่น และความแม่นยำได้ปรับปรุงเวลาการทำงานของเรา คำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญและผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพสูง! -
เดวิด "บิ๊ก ดี" โควาลสกีคำสั่งซื้อ PLC และ HMI หลายชุดของเราได้รับการดำเนินการอย่างถูกต้องและจัดส่งด้วยความรวดเร็วอย่างน่าประหลาดใจ นับตั้งแต่ติดตั้งแล้ว การสื่อสารของระบบควบคุมของเรามีความเสถียรมากขึ้น เราประทับใจกับการขนส่งและการทำงานที่แข็งแกร่งของส่วนประกอบเหล่านี้ เป็นประสบการณ์ที่ไม่ยุ่งยากเลย -
เอมิลี่ ไวท์เราต้องการมอเตอร์แกนหมุนเสียงเบาสำหรับสภาพแวดล้อมการทดสอบที่ละเอียดอ่อน หน่วยที่เราซื้อมาทำงานเงียบสนิทและรักษาแรงบิดได้อย่างสม่ำเสมอ คุณภาพเกินกว่าแบรนด์ดังที่เราเคยใช้ ในราคาเพียงเศษเสี้ยว เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานเฉพาะทาง
คำหลัก [ vfd variable frequency drive ] การจับคู่ 140 ผลิตภัณฑ์.
VFD Precision V/F OLVC CLVC VFD Inverter ความถี่ที่มีระยะการควบคุมความเร็วกว้าง
| ระดับความไม่สมดุลของยูอิน: | ≤3% |
|---|---|
| วิธีควบคุม: | V/F, OLVC (การควบคุมเวกเตอร์แบบวงเปิด), CLVC (การควบคุมเวกเตอร์แบบวงปิด) |
| การควบคุมความเร็วที่แม่นยำ: | โอแอลวีซี 0.2%, ซีแอลวีซี 0.01% |
500Hz ความถี่ออก VFD ความถี่ Inverter สายตรง S Curve 1 10 V / F ระยะ
| Oem: | ใช่ |
|---|---|
| การควบคุมความเร็วที่แม่นยำ: | โอแอลวีซี 0.2%, ซีแอลวีซี 0.01% |
| ความถี่การออก: | 0Hz~500Hz |
การลดความเร็วแบบไดนามิกของเครื่องยนต์ VFD
| เอาท์พุต Uout: | 0V-อินพุต Uin |
|---|---|
| ระดับความไม่สมดุลของยูอิน: | ≤3% |
| ช่วงการปรับความเร็ว: | อัตราส่วน 1:10 ต่อ 100 อัตราส่วน OLVC 1:1000 อัตราส่วน CLVC 1:1000 |
Delay Overcurrent Reset Suppresses Current Surge in Power Drives
| ช่วงพลังงาน: | 0.4kW~500kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
เครื่องปรับความถี่ VFD สําหรับขั้นตอน 16 ความเร็ว 60Hz
| แรงบิดยก: | 0.0%~30.0% |
|---|---|
| การทํางานหลายขั้นตอนความเร็ว: | การทํางาน 16 ความเร็ว ขั้นตอน ผ่าน เทอร์มิเนลการควบคุม |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
เครนเย็นด้วยอากาศ VFD Drive Lift Multi Point V/F Control Torque
| เส้นโค้ง V/F: | ชนิดเส้นตรง ชนิดหลายจุด |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | V/F, OLVC (การควบคุมเวกเตอร์ลูปเปิด), CLVC (การควบคุมเวกเตอร์ลูปปิด) |
| ช่วงความเร็ว: | อัตราส่วน 1:10 ต่อ 100 อัตราส่วน OLVC 1:1000 อัตราส่วน CLVC |
HV500 เครื่องปรับปรุงความดันต่ําเครื่องจักรกลเครื่องปรับปรุงความดันแบบเดียว 220V 380V 690V 2.2kW~560kW
| เกรดการป้องกัน: | IP20 |
|---|---|
| วิธีระบายความร้อน: | อากาศเย็นบังคับ |
| ประสิทธิภาพ: | 5.5kW~22kW: ≥93%; มากกว่า 30kW: ≥95% |
ประหยัดพลังงาน VFD ที่น่าเชื่อถือสําหรับการควบคุมมอเตอร์ไฟฟ้าด้วย RS485 อินเตอร์เฟซการสื่อสารในช่วงพลังงาน 0.4kW-500kW
| ช่วงพลังงาน: | 0.4kW~500kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
การผลิตที่สมาร์ท HV300 เครื่องเปลี่ยนความถี่แบบเวกเตอร์ พร้อมความสามารถในการบํารุงรักษาแบบคาดการณ์
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน: | <5.9m/s2 (0.6g) |
| ความแม่นยำของแรงบิด: | ≤5% (โอแอลวีซี) |
Advanced Short Circuit Protection for Secure VFD System Operation
| ช่วงพลังงาน: | 0.4kW~500kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า Uin: | 200V (-15%) ~ 240V (+10%) 1PH/3PH 380V (-15%) ~ 480V (+10%) 3PH 500V 500V (-15%) ~ 690V (+10%) 3PH |
| ความถี่อินพุต: | 50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์±5% |


